ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
51

• หญิง
45

รวม
96


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
9

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
5

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
46

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
5

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
26


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• แผนกวิชาโยธา
2

• แผนกวิชาช่างเชื่อม
4

• แผนกเครื่องกล
11

• แผนกสามัญสัมพันธ์
12

• แผนกอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกการบัญชี
7

• แผนกไฟฟ้า
7

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
3

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานประชาสัมพันธ์
5

• งานบุคลากร
4

• งานทะเบียน
4

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
14

• งานบัญชี
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
7

• งานบริหารงานทั่วไป
5

• งานอาคารสถานที่
19

• งานปกครอง
16

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
7

• งานครูที่ปรึกษา
10

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานวางแผนและงบประมาณ
5

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
12

• งานพัสดุ
9

• งานการเงิน
5

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
7

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
11

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
2

• งานความร่วมมือ
5

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นายอัมรินทร์ แสงเหลา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



ว่าที่ ร.ท.อภิเดช สารคำ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายสุรศักดิ์ แก้วหีด
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นางบัวผา หทัยกิจเกษม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา





นายอุทัย วังหอม
หัวหน้าแผนก แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นางศรีสุวรรณ ชุดนอก
หัวหน้าแผนก แผนกสามัญสัมพันธ์



นางจินตนา เข็มตรง
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวยุพา จันคำ
หัวหน้าแผนก แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายประมวล จันภิรมย์
หัวหน้าแผนก แผนกการบัญชี



นายนิรันดร์ ปะวรณา
หัวหน้าแผนก แผนกไฟฟ้า



นายบรรยวัสถ์ นาดี
หัวหน้าแผนก แผนกเครื่องกล



นางสาวธิดารัตน์ นุชแจ้งบง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโยธา



นายสุชาติ รอดสุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อม



นายอานุภาพ รบไพรินทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





นางสุจิตรา รัตนโน
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวปัญญา พิเมย
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวพลอยไพลิน โพธิ์ศรี
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวธัญญารัตน์ มหาหงษ์
ข้าราชการครู แผนกสามัญสัมพันธ์



นายก้องเกียรติ อ่อนตา
ข้าราชการครู แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายกิตติพงษ์ เขิมขันธ์
ข้าราชการครู แผนกการบัญชี



นายณัฏฐพล สิรวงศ์ตระกูล
ข้าราชการครู แผนกไฟฟ้า



ปพน ฐิตาภรณ์
ข้าราชการครู แผนกไฟฟ้า



นายสุริยัน สุวรรณชัยรบ
ข้าราชการครู แผนกเครื่องกล



นายพลวัฒน์ ลักษณะภาคภูมิ
ข้าราชการครู แผนกเครื่องกล



ว่าที่ ร.ต.หญิงสายม่าน เปลี่ยนเหล็ก
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างเชื่อม





นายวิรัติ เหมาะหมาย
พนักงานราชการ แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายคนอง พิทักษ์
พนักงานราชการ แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวพรทิพา ชัยปัญหา
พนักงานราชการ แผนกสามัญสัมพันธ์



นางภัทราพร ประทีปโชติรัตน์
พนักงานราชการ แผนกการบัญชี



นายบัญชา บุญมา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล



นายปริญญา ภูผิวผา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล



นายจิระวัฒน์ ด้านเนาลา
พนักงานราชการ แผนกเครื่องกล





นายบัณฑิต แสวงจิตร
หัวหน้า งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางจรรยา สุดพูล
หัวหน้า งานบัญชี



นายบัญชา ทำลา
หัวหน้า งานอาคารสถานที่



นางสาวอรพรรณ บุญจีน
หัวหน้า งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



นายประชา โตนดไธสง
หัวหน้า งานสื่อการเรียนการสอน



นายประเสริฐ เงาใส
หัวหน้า งานประชาสัมพันธ์



ว่าที่ ร.ต.ดำรงค์ ศรีคุณ
หัวหน้า งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายสุรธวัช เข็มตรง
ครูอัตราจ้าง แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายอนันท์ สิทธิโภชน์
ครูอัตราจ้าง แผนกอิเล็กทรอนิกส์



นายพิเชษฐ์ เข็มตรง
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาววราภรณ์ มูลเทพ
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุนิสา ศรีพาน
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



Miss Kan Dongxue
ครูอัตราจ้าง แผนกสามัญสัมพันธ์



นายวัชระ ทองศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวดวงจันทร์ นาคดี
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวดวงใจ พิกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายไกรศร ประกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวพรธิดา ปาทุม
ครูอัตราจ้าง แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ว่าที่ ร.ต.หญิงกนกวรรณ ด่านกลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกการบัญชี



นางสาวจุรีรัตน์ ผาริการ
ครูอัตราจ้าง แผนกการบัญชี



นายธีระชัย บุตรดี
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายสัจจพงษ์ แสนงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นางสาววราพร มุขธระโกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายสุรเดช ศรีสุริยงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกไฟฟ้า



นายวีระชัย นาดี
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายสรศักดิ์ สมีใหญ่
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายกิติศักดิ์ ขามรัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นายนิพนธ์ ปัญญาวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกเครื่องกล



นางสาวจิรนันท์ มะลิวัลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาโยธา



นายนุกูล สีแดง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อม





นายแสงจันทร์ แก้วไพฑูรย์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสุวรรณ ดีไร่
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นางสาวธัญสุดา ห้อยไธสง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นางรำไพ พลทามูล
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นางนภาพร ฮวบกระโทก
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



จุฑารัตน์ จันภิรมย์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวนิ่มนวล ประจิตร
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวสิรินโสพิศ สุวรรณจันดี
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวณัฐสุดา มะนาวนอก
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวสุนิสา สงนอก
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวกนกวรรณ แก้วจันดี
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวขวัญดาว จันทร์ภิรมย์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายศุภชัย จัดนอก
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวสุนารี กุนอก
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางเพ็ญศรี อ้นนอก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวดรุณี เขตเจริญ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวผริตา ปรางค์ชัยภูมิ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเบญจวรรณ ธรรมมานอก
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นางสาววรรณวิมล หิรัญมูล
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร





นายไฉน ฮวบกระโทก
พนักงานขับรถ งานพัสดุ



นายทวี สุวรรณปัตโต
พนักงานขับรถ งานพัสดุ



นายบุญส่ง วงษ์ทองจันทร์
พนักงานขับรถ งานพัสดุ





นางสาวทองศรี คิดการ
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางดาว แวงชิน
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายสมควร ชาญเดช
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางตุ้มทอง บุญสิทธิ์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายไกรสร ธรรมมานอก
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางวิจิตรา หมั่นกิจ
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางทองใส นาคใหม่
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายชาลี อ้นนอก
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายลมบน แก้วไพฑูรย์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่





นายสุชิน บุญแก้ว
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่



นายประสงค์ นาคใหม่
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่



นายปรีชา ประจิมนอก
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่